Meneja wa hoteli atoboa ukweli wote kuhusu Ebitoke kumvamia Mlela/ Waliniambia watafanya kitu

Share
Embed
  • Loading...
  • Published on:  Tuesday, November 12, 2019
Loading...

Comment

  • umi fauz
    umi fauz  21 days ago

    mtangazaji muongo saana hakukuwa na drama pale kila kitu kweli acheni uwongo wenu

  • ZONAL ONLINE
    ZONAL ONLINE  21 days ago

    They are very stupid

  • Sifa Mugongo
    Sifa Mugongo  21 days ago

    Kweli ebitoke yuko nguvu sana ona tu na wewe

  • Latifa Ally
    Latifa Ally  21 days ago

    Allah aniepushe nisiwe miongon mwa kugombania hawara