Mrisho Mpoto ajilipua uchaguzi serikali za mitaa wapinzani kujitoa 'Huwenda mamamiko yao ni kweli"

Share
Embed
  • Loading...
  • Published on:  Wednesday, November 13, 2019
Loading...

Comment

  • Timotheo Mwimba
    Timotheo Mwimba  7 days ago +1

    Kama wewe ni kichwa kama mpoto gonga like, mimi nimemuelewa sana hatuitaji kunyamaza hata sisi wengine!

  • Phonce 2015
    Phonce 2015  7 days ago

    Usiseme mengi

  • Phonce 2015
    Phonce 2015  7 days ago

    Upo vzr mno

  • Mambo bado
    Mambo bado  7 days ago

    hata mm hilo jambo halikunifurahisha

  • Majaliwa Ismail
    Majaliwa Ismail  7 days ago

    Safi sana

  • Joseph mwita
    Joseph mwita  7 days ago

    Kwa mtu mpumbavu kwake ni ushindi lkn kwa mtu mwenye kuona mbali ni hatali kwa usalama wa taifa

  • Leonard Simon
    Leonard Simon  14 days ago

    Mimi pia sijafurahishwa na Ushindi wa Chama changu kwakweli nauona kama ushindi wa mezani

  • Victor Wilbard Mlaki

    Great Mpoto

  • Erica Mwakyokile
    Erica Mwakyokile  14 days ago

    tupate wapi watu kama mpoto.umesema kweli baba.

  • Jobe Mjema
    Jobe Mjema  14 days ago +1

    Mpoto nyoosha maelezo2 hawatakuelewa vibaya maana walichokifanya wanajua wao

  • Mtejaibrahimu Simu0766863819

    Nilijua mrisho mpoto ni mtu wa kushikiliwa kicha kumbe ni kichwa chatanzania

  • Nicholaus lubasha
    Nicholaus lubasha  14 days ago

    Uhuru wa kuongea bado upo kweli kwenye inchi hii?

  • Rula ya jamii {official}

    Sasa watu wa CCM wapowapi? jamani hamsikii anachoongea mpoto ? Njoon mseme ni kibaraka wa wakolono dadeeki mabichwa makuuubwa akili vijiko...

  • Donald Sinkamba
    Donald Sinkamba  14 days ago +1

    "Waliopanga yaliyotokea hawana furaha
    Waliopangiwa yaliyotokea hawana furaha
    Walioshauri hekima hawana furaha
    Waliokaa kimya hawana furaha
    Wanaounga mkono nilichoandika hapa, hawana furaha
    Wanaopinga nilichoandika hapa, hawana furaha
    Wanaodhani wana furaha hawana furaha.."

  • Alex Ntapanya
    Alex Ntapanya  14 days ago

    Mjomba nimekuelewa pia nashukulu kwa kutuwakilisha kufikisha ujumbe huu asante sana

  • Bakari Mngazija
    Bakari Mngazija  14 days ago

    Mpoto unazungumza ukweli na kila mtu mzima anaelewa unachokizungumza watu wansema ”mtu mzima hupoma anchokituma kwa jamii” Sisi tunaelewa hutaki kuweka moja kwamoja ukweli wa hali halisi ya sias zetu Tanzania lakini wenye akili tumewlewa. Hongera Mpoto.

  • Hamisi Muhunzi
    Hamisi Muhunzi  14 days ago

    Mrisho mpoto sikujua anajua kuoji namna hii/common sense km anajua kuoji kwanini anajiunga na watu wanaoutumia mabilioni kwy miradi bila kupitishwa na bunge au kukaguliwa na CAG!!??

  • Ally Msuya
    Ally Msuya  21 days ago

    Mrisho anajitambua

  • Charles Murimi
    Charles Murimi  21 days ago

    Yes Men, Tanzania ni ya watanzania si ya magufuli huyu mnyonyaji.

  • Amne Jaffar
    Amne Jaffar  21 days ago

    uyu jamaa macho yake tu ya kinafc