ESHA BUHETI:YUSUPH MLELA HANA KAZI ALIKUWA ANALISHWA NA EBITOKE/ANABABAIKA NA BEYONCE WA BUZA

Share
Embed
  • Loading...
  • Published on:  Tuesday, November 12, 2019
  • EXCLUSIVE INTERVIEW
    Guest: Esha Buheti
    Host: CB Sniper
    Shot&Edited by KMB

    #ebitoke #yusuphmlela #eshabuheti
Loading...

Comment

  • Saada s Omar
    Saada s Omar  15 hours ago

    Sauti kama spika ya msondo hahahah

  • Tausi fungameza

    Yaaani nimekupenda bureee Esha

  • Linet Joy
    Linet Joy  2 days ago

    "ajiheshimu na haeshimu wanawake" nimempenda bure mwana dada huyu

  • Kibibi sherry Sherry

    Isha nakupenda bure 😍 😍

  • Vicky John
    Vicky John  5 days ago

    Esha uko vzr wanawake wote tungekua hivyo hakika maisha yangekua poa sana

  • Paskii Slaa
    Paskii Slaa  7 days ago

    Dah jamn dada cjaona mtu km wewe, waambiye hao hawajielewi

  • huruma sigala
    huruma sigala  7 days ago

    Nakupenda sana Esha mwenyez mungu akupe maisha marefu

  • Recho Mwenda
    Recho Mwenda  14 days ago

    Mpe dada huyo mwanaume analishwa na mwanamke teeeee yatamshinda

  • Fatuma Murshid
    Fatuma Murshid  14 days ago +1

    Walikuja na Bodyguard wann sasa

  • Suzy Mgaya
    Suzy Mgaya  14 days ago +1

    nakupenda sister

  • Princess Nab
    Princess Nab  14 days ago +1

    Nakupenda San Isha dad

  • Spice gal
    Spice gal  14 days ago +1

    Umenena dadake

  • Zuu Mus
    Zuu Mus  14 days ago

    Kama umesikia Beyonce wa buza gonga like twende sawa

  • Fadia Sly
    Fadia Sly  14 days ago +1

    Nakupenda Buheti ki ukweli Mlela anazeekea kwa Mama yake na sura lake kama la Awilo Longomba 😀😀

  • Fatma Lusulo
    Fatma Lusulo  14 days ago +2

    Nmmh yusufu jina lako umeliabu fyuuu😏

  • Agnes Peter
    Agnes Peter  14 days ago

    mlela kwa alipofikia anatakiwa ajiheshimu.....muigeni hata Mr. Blue na wengine. fuata ushauri wa dada ako jiheshimu tu

  • snoohTECH
    snoohTECH  14 days ago

    Ninasubscribe kwa kila atakaesubscribe kwenye channel yangu ukimaliza comment done nitafanya hivyo

  • Lucy Lyimo
    Lucy Lyimo  14 days ago

    Je unasumbuliwa na magonjwa yafuatayo:? ~ Kisukari
    ~ Kansa
    ~ Presha (BP)
    ~ Magonjwa ya macho
    ~ Magonjwa ya ngozi
    ~ Changamoto za kukosa watoto kwa wanaume na wanawake
    ~ Matatizo ya kipindi cha hedhi kwa wanawake
    ~ upungufu wa CD4 virusi vya ukimwi
    ~ Magonjwa ya moyo
    ~ Kupooza (stroke)
    ~ Hamu ya kula
    ~ Asthma
    ~ Allergy
    ~ uzito uliozidi
    ~ sumu kujaa mwilini kwa hali ya juu
    ~ Changamoto za kubalance homoni
    ~ lazy brain ~ una lala fofofo na unaamka mwenye uchovu
    ~ Vidonda vya tumbo na kujaa gesi tumboni
    ~ Mifupa na joints kwa wale wenye umri mkubwa
    ~ Matatizo ya mgongo
    ~ Viungo kupata ganzi
    Virutubisho hivi vimetokana na: - matunda ya kwenye bustani,
    - matunda ya mwituni, - mboga aina ya Spirulina family , - mboga za baharini, - majani na miamba ya kando kando ya bahari - Aina tofauti ya uyoga wenye ubora wa Hali ya juu
    – Vyote hivi ndani ya food supplement
    Kindly,, Whatsap +255659198993

  • Reinhard michael
    Reinhard michael  14 days ago +2

    M still naona mlela yupo sahihi coz esha anazungumzia upand wa maumiv ya ebitoke lkn hatujui chanzo cha mlela kubreak up letz see the second side of the coin
    Xtill mlela iz right BT what happened iz mistake in progress

  • Furaha Sist
    Furaha Sist  14 days ago

    ndy mpk raha