DUDUUBAYA AWAPA MAKAVU MWIJAKU NA MENINA 'HAKUNA BAHATI MBAYA WAMEFANYA MAKUSUDI'

Share
Embed
  • Loading...
  • Published on:  Saturday, October 12, 2019
Loading...

Comment

  • Asia Juma
    Asia Juma  7 days ago

    🤣🤣🤣🤣yani watangazaji mnavomnyenyekea huyo konk mavi mnaogopa kutajwa mashoga

  • Finn Ballor hehe mm kimya apa

    Konki hakosi cheche.utafkr yy n clorox au jik kwa guo nyeusi.

  • Dibam tz
    Dibam tz  21 days ago

    dudu amehamia kwa Mungu unang'aa

  • Ashune Bebi
    Ashune Bebi  21 days ago

    Jamani hayo maandishi yanayopitisha wenzangu hayawakeri?

  • Emmanuel Nkwabi
    Emmanuel Nkwabi  21 days ago

    Big up man of the the people

  • Tina Agustino
    Tina Agustino  21 days ago

    Nice

  • Magz Akky
    Magz Akky  21 days ago +1

    Napenda konki masta kila interview lazima ataje Kenya yetu coz he knows we dnt like KIKI much love from Kenya

  • Afro colour
    Afro colour  21 days ago

    Yesu tunakupenda asante kwa kutufanyia Mbinguni nyumbani. Kila yeyote atakuja kwako na utatusamehe

  • Ohlala Boutique
    Ohlala Boutique  28 days ago +1

    Hapo Dudu your right Nikama wana promote hayo. Mambo , Media wana promote a lot

  • Selemani Masatu
    Selemani Masatu  28 days ago +4

    KONKIIIIIIII MASTER KONKI MASTER OYEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE.

  • Ally. Abdullah.
    Ally. Abdullah.  28 days ago

    namkubali sana huyu jamaa konk konk konk master

  • Stephano Willium
    Stephano Willium  28 days ago

    Nan kasikia masahabu baad ya madhabau

  • Elia Petro
    Elia Petro  28 days ago +2

    Kwa swala la wanasiasa konki nimekuelewa

  • Fireman Comedian
    Fireman Comedian  28 days ago

    Saluti

  • Mohamed Korokocho
    Mohamed Korokocho  28 days ago +2

    Wazo zuri

  • Miraji Hazard
    Miraji Hazard  28 days ago +1

    kama umesikia sauti iliyoathirika kwa pombe gonga like

  • Nasra Said
    Nasra Said  28 days ago

    Uliosema ni kweli kabisa

  • JAMES MAGERE
    JAMES MAGERE  28 days ago +1

    Umetema madini Godfrey Tumaini

  • salum kanju
    salum kanju  28 days ago +1

    Kama umemsikia Dudu akimkubali mwanaFa kwamba alikufa kwa NGOMA njoo tugonge Kreti

  • dobido tz
    dobido tz  1 months ago +2

    Dudu baya wewe ni jembe, una akili sana bro, nakuelewa sana.