SAMATTA AFUNGA NDOA KIMYAKIMYA DAR

Share
Embed
  • Loading...
  • Published on:  Thursday, October 10, 2019
  • Kampuni ya Mwananchi Communications LTD wasambazaji wa magazeti ya Mwananchi, Thecitizen na Mwanaspoti Tanzania.
Loading...

Comment

  • Baby Nkossa
    Baby Nkossa  1 months ago

    Mashallah,huyu kijana ni wa aina yake,hana mashauzi,ameitawala pesa,sio pesa imemtawala,yaani yuko cool sana,ni mfano wa kuigwa,tabia zake ni za utulivu sana,hongera wazazi kwa malezi mazuri,hata ukiangalia video hii utaona kabisa anamsikiliza mzazi kwa kiwango cha juu sana,na pia mzazi ana maelekezi mazuri sana.Tumwombe Allah amjaalie katika ndoa yake,wawe na kizazi chema na maisha yenye mapenzi halisi.

  • princess aidal
    princess aidal  1 months ago

    Kila LA kheri Samata

  • Stanley Henrish
    Stanley Henrish  1 months ago +1

    Sasa hapa ile midemu iliyo kua inajipendekeza kwa captitho kama nawaona miwivu inavyo mwagika congratulation to my National team capten

  • Aziza Uledi
    Aziza Uledi  1 months ago

    Hongera sana Allah akuongoze ufate maadili mema ya dini yetu islam mashaa Allah

  • Aziza Uledi
    Aziza Uledi  1 months ago +1

    mwenyezi mungu akujalie mke mwema nakizazi chema kinakachukuwa na hafu na Allah well done

  • Kalthom Kalthom
    Kalthom Kalthom  1 months ago

    mashaallah

  • Hussein Karim
    Hussein Karim  1 months ago

    Samata katunyima pilao

  • Juma Kapilima
    Juma Kapilima  1 months ago

    Ni somo!!!

  • Ramadhani Ahmad
    Ramadhani Ahmad  1 months ago +1

    Mwenyezi mungu hawajalie kheri na baraka. .
    Mmetimiza nusu ya dini .
    Hongera sana strike mkali Africa. .
    Alhaji Mbwana Ally Samata

  • Harold Ukason
    Harold Ukason  1 months ago

    Hakika Mbwana Samatta anajielewa. Ingekuwa wale watoto wadogo wangealika wale wanaokujaga na mabaunsa 8 na kushindana na manguo yasyoelewaka kuleta nuksi kwenye ndoa. Hongera dogo utazid kufika mbali sana.

  • muh rajovic
    muh rajovic  1 months ago +1

    Kuna vitu ni vya thamani mno Allah akikupa useme Alhamdulillaah na akimpa mja basi muonee wivu (wivu wenye faida) kama huku' KUTOJIONESHA mbele ya watu

  • Ahd Ahmed
    Ahd Ahmed  1 months ago

    Maashaallah

  • seif saidi
    seif saidi  1 months ago

    mashaAllah

  • Abdulihafidh Ali
    Abdulihafidh Ali  1 months ago +1

    Home is home.hongera sana kk

  • Amina Khatibu
    Amina Khatibu  1 months ago

    Hongera Mbwana Samatta

  • HIZZA MTUNGUJA
    HIZZA MTUNGUJA  1 months ago

    amehalalishiwa maana watoto wawil hakumbuki ndoa, allaah amsamehe

  • Keppa Blanko
    Keppa Blanko  1 months ago +1

    Congratulation capitano God bless you

  • SUMAYA FISSOO
    SUMAYA FISSOO  1 months ago +1

    Manshaallah sama goli Allah awatangulie katika maisha mapy ya ndoa

  • MALENGA WA TAIFA
    MALENGA WA TAIFA  1 months ago

    Usiache kuangalia shairi la DORIANI na ku subscribe channel yetu https://youtu.be/uAHi40T7Yvk

  • Upanga Mkali
    Upanga Mkali  1 months ago +2

    MTUME ANA SEMA A SIMPLY WEDDING IS A BLESSING WEDDING.......MABROUK BRAZA SAMMATA.