KAULI YA KWANZA BINTI ANNA ALIYEFIWA NA WAZAZI "NAOMBA MSINIACHE"

Share
Embed
  • Loading...
  • Published on:  Sunday, November 17, 2019
  • Hayo ameyasema mchana wa leo baada ya binti huyo kutembelewa na Katibu Mkuu Wizara ya Afya (Idara kuu ya Maendeleo ya Jamii), Dk. John Kingu ambapo aliahidiwa kusaidiwa na serikali mpaka malengo yake yatakapo kamilika.


    Kauli hiyo aliirudia tena baada ya kutembelewa na Msanii wa muziki wa Asili, Mrisho Mpoto, muigizaji Batuli pamoja na Walu Sengo.
Loading...

Comment

  • Rose Egaly
    Rose Egaly  7 days ago

    Aisee avumiliki pole mwanangu

  • Caroline Omwok
    Caroline Omwok  21 days ago

    Pole sana siz Anna 🙇‍♂️🙇‍♂️🙇‍♂️🙇‍♂️🙇‍♀️🙇‍♀️🙇‍♀️🙇‍♀️

  • Roida Machupa
    Roida Machupa  28 days ago

    So painful

  • Mussa Paul
    Mussa Paul  1 months ago

    Huyo mtoto ukimgusa miaka 200 jela

  • Witness Chezue
    Witness Chezue  1 months ago

    Mungu wew wajua anayopitia mtot huyu mlinde wew ndio umeruhusu haya yote

  • zanzi 59
    zanzi 59  1 months ago

    Mungu mlinde na mpe nguvu huyu binti. Pole sana na poleni sana wana familia .

  • Imelda Ndimbo
    Imelda Ndimbo  1 months ago

    Pole mdogowangu Mungu atakufanyia wepesi

  • Lulu Mbakilwa
    Lulu Mbakilwa  1 months ago

    Jaman nashindwa kujizuiya kwakweli pole San mdogo wangu anna mungu yupamoja nawe naumia sana

  • Eve Hezron
    Eve Hezron  1 months ago

    Pole sana mungu akutie nguvu.

  • HAPPYNESS MICHAEL
    HAPPYNESS MICHAEL  1 months ago

    Jamani inasikitisha, Mungu amtunze.

  • Alicia Kamau
    Alicia Kamau  1 months ago

    Jesus Christ kichwa chauma mungu wangu pea huyu mtoto nguvu..😢😢😢😢

  • Edwina Elisha
    Edwina Elisha  1 months ago

    Daaaah!! inauma sana lkn mungu yupo atakupa moyo wauvumilivu

  • Isack Koloseni
    Isack Koloseni  1 months ago

    Mungu wewe ndio kila kitu kwetu sisi wanadamu naomba usimuache motto Anna kwani ni kipindi kigumu sana kwake.

  • Leeroy Sylvano
    Leeroy Sylvano  1 months ago

    Huyu mtoto anahitaji psychological counseling & treatment ya kutosha maana hiyo hali aliyo pitis kisaikolojia ni traumatizing.
    Kwakweli serikali ijitahidi zaidi katika kumfatilia zaidi na zaidi maana pigo alilo pata ni kubwa sana kwa umri wake kuhandle.

    Shukran kubwa zifike kwa wizara husika. Eeh Mungu umpe moyo wa uvumilivu binti huyu kwani hili ni kubwa kuliko uwezo wake..

  • Sidi Katoi
    Sidi Katoi  1 months ago

    Pole sana mdogo wangu😭😭😭😭

  • Lucia Sampamba
    Lucia Sampamba  1 months ago

    Mungu ni mwema atamlinda

  • cindy macho
    cindy macho  1 months ago +1

    Unauma sana. Dogo mungu atakushika mkono bwana YESU hatakuacha ufedheheeshwe na Dunia .

  • Kevin Lucas
    Kevin Lucas  1 months ago

    Anna pole sana mdogo wangu ni mapito tu mungu atakutia nguvu inauma sana

  • Rhina Gigi
    Rhina Gigi  1 months ago

    Poleni sana wapendwa, Mungu awatia moyo😭😭😭😭

  • WCB elisha leonard
    WCB elisha leonard  1 months ago

    pole sana