HABARI NZITO ILIYOTUFIKIA HIVI PUNDE, MAGUFULI ALETA NOMA LINDI ' njoo hapa unaogopa nn leta ripoti'

Share
Embed
  • Loading...
  • Published on:  Monday, October 14, 2019
  • Rais Dkt. John Pombe Magufuli anahudhuria maadhimisho ya Kilele cha Mbio za Mwenge wa Uhuru, Kumbukumbu ya Baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere pamoja na Wiki ya Vijana Kitaifa katika Uwanja wa Ilulu Mkoani Lindi
Loading...

Comment

  • Suleiman khamis
    Suleiman khamis  1 months ago

    dah ama kweli hapa kazi tu

  • Bahiya Lumelezy
    Bahiya Lumelezy  1 months ago

    Hongera sana mh rais kwa kuonyesha moyo wa upendo kwa kuwapongeza watangulizi wako furaha yetu ni kukuoneni mkiwa pamoja kwa upendo na amani inshaallah mungu akuepushieni husda.mungu ibariki tanzania🇹🇿🇹🇿🇹🇿🇹🇿❤

  • michael mabula
    michael mabula  1 months ago +1

    Kwawenzetu watu kama hawa wanawahitaji sana ili wazijenge nchi zao, lakini sis waafrika tunawazihaki na kuwaita wanag'ag'ania madalaka tutaendelea kuitwa bala masikin kwasababu tunachezea misaada ya mungu, watu kama hawa ni adimu sana duniani . yukowapi nyelele, gadafi, mandera, Mugabe, Leo tunawasema vizuru walipotutoka . mungu endelea kuiangalia afrika

  • Jimson Ndingwi
    Jimson Ndingwi  1 months ago +2

    Mh. Magufuli wanyoshe ipasavyo walisha zoea ndio maana mpaka leo bado wanajaribu kuendelea na wizi. Mzee ingekuwa mimi ndo napanga uwe Rais ningekupa miaka 30 au 40.

  • Paulo Mwashinga
    Paulo Mwashinga  1 months ago +2

    Viva magu nakukubali sana mkuu

  • ALBERT Nshunju
    ALBERT Nshunju  1 months ago +3

    Wanaosema hafanani ni kweli hawafanani kwa sura ila kwa vitendo hawa watu wawili ni mapacha jamani

  • ALBERT Nshunju
    ALBERT Nshunju  1 months ago +1

    VIVA MAGU VIVAAAAAA

  • Muzne Ali
    Muzne Ali  1 months ago +2

    Mkapa akaviuza vyote

  • BkA Tricals Tv
    BkA Tricals Tv  1 months ago +2

    kitaeleweka tu mbona watu wata nyooka anko magu wajibika

  • Osward Mwambete
    Osward Mwambete  1 months ago +4

    Mlio toa vitisho vp Matumbo mnajisikia kua na mimba ya miezi mingapi? na mnajifanya wakubwa mtaharisha tu

  • Mange Gervas
    Mange Gervas  1 months ago +3

    Rais songa mbele yupo pamoja kujenga nchi. We we ndo dereva wetu shupavu

  • Jackson Bohbahck
    Jackson Bohbahck  1 months ago

    Sasa vijana sita wakimbiza mwenge ni taifa la kesho au ni marehemu wa hivi karibuni..?

  • Ramadhan Ahmad
    Ramadhan Ahmad  1 months ago +4

    Hayo ndiyo majopu yalobaki.Magufuli Fanya kazi. Nakuaminia.

  • Epafra Ngweshemi
    Epafra Ngweshemi  1 months ago +1

    Wale wa mafichoni wanajaribu kutafuta msemaji au...?

  • Mathias Msese
    Mathias Msese  1 months ago +4

    Huyu mzee hapendagi maigizo. kazi ipo.

  • Freddy Mello
    Freddy Mello  1 months ago +6

    A genius leader of Africa....a true son of Tanzania.

  • Boniphace Tano
    Boniphace Tano  1 months ago +5

    Good leadership is possible in Tanzania under magufuli

  • Andrea Fransisi
    Andrea Fransisi  1 months ago +6

    Hapa kazituuuuuu

  • Roger Kuoko
    Roger Kuoko  1 months ago +12

    jamani tumwongezee tena miaka 10 kwani atafanya zaidi ya haya

  • Khalfan Omar
    Khalfan Omar  1 months ago +3

    Wanyooshe mzee