EXCLUSIVE: Ni zaidi ya Laana Dada wa menina "menina na mwijaku walikuwa ni wapenzi / hata mbasha"

Share
Embed
  • Loading...
  • Published on:  Saturday, October 12, 2019
  • Ahsante kwa kuwa mwana familia, kwa habari murua utazipata hapa, Ungana nasi kwa kila update zitakazo jitokeza.. Subscribe Channel yetu ili usipitwe na habari zetu.

    FOLLOW US
    Follow on Instagram: https://www.instagram.com/mwendokasitv/
    Follow on Facebook: https://web./mwendokasimedia/
    Join Whatsapp Group: https://chat.whatsapp.com/1tH2rnEanoXL4FJ6Ekj8Ph
Loading...

Comment

  • Gerald Paul
    Gerald Paul  14 days ago

    Sio mtanzania Kwanza hiyo jamaa

  • Ashura Fundi
    Ashura Fundi  14 days ago

    hata mimi namkubali sana vanessa mdee

  • Dr west Moh'd
    Dr west Moh'd  21 days ago

    Menina nataka n sex nawe 😂😂😂

  • Abby Ad
    Abby Ad  21 days ago +1

    Dada unapoiti.

  • Sarah Mohamed
    Sarah Mohamed  21 days ago

    Sijawai penda mtanzania Kama wewe🥰🥰🥰 Allah akusimamie🙏🙏

  • Zulfa Omar
    Zulfa Omar  21 days ago +1

    Nyote ni wazinif hamna sanaa wala nin Sasa acheni mulipwe dhambi zenu ap ap dunian

  • Revocatus Edward
    Revocatus Edward  21 days ago

    Kama tulivyoachana kikao cha mwisho, ni mwendo mfululu tu mabaharia

  • Afro colour
    Afro colour  28 days ago

    Wanawake ni hvyo mlivyo ata ww hapo inawezekana unapicha zako sema t hazijaruka hewana.. Jitafakarin bn

  • felister edward
    felister edward  28 days ago

    Mi mwenyewe hapa Nina majanga ya kudhalilishwa, japo si kwa picha za utupu, kwa maneno tuu, moyo unaniuma sana, kiukweli wanawake tuwe tunaangalia watu wa kutoka nao....

  • Peter Alfonce
    Peter Alfonce  28 days ago

    Dada kunjua sura kwanza ndo use me hajawahi Ku Du

  • barick peter
    barick peter  28 days ago

    Acha na wadamu ndg yangu

  • Anthony Songo
    Anthony Songo  28 days ago +1

    Huyu dada anaitwa Nani jamani na nyimbo yake yaitwaje

  • Augostiner Mercy
    Augostiner Mercy  28 days ago

    Huyu dada anakaa kungoga mtu ngumi wallahi,huyu ni hatar afu sauti yake sasa,"msikilize akisema sijui kama unanielewa"

  • Neymar Suleyman
    Neymar Suleyman  28 days ago

    Kajichafua mwenyewe kwanza, kisha ndo akachafuliwaaa... Mwijaku kazipataje kwani??

  • Muhidin Saleh
    Muhidin Saleh  28 days ago

    Hakuna mtu anadhalilika dunian but mtazamo tu ambao hauna mashiko

  • anniyah mua
    anniyah mua  1 months ago

    kuna watu hawaelewi mschana yyte ukimdhalilisha ni km umedhalilisha mamaako na dadaako au mtoto wako. wanaume na wanawake tuweni makini kabla ya kufanya jambo fikiria kwanza. ni kwann watu wanadhalilishana kila cku?... ndo haya tulioambiwa yatatokea ipo siku m2 atamtukana mamaake, sio lazima umtukane mamaako mzaz bali mama wa mwenzako ni wa kwako. na hata dada wa mwenzako ni wa kwako japo unaweza ukamuoa

  • Ict 120
    Ict 120  1 months ago

    Yuko perfect sana huyu dada anaogea maneno yenye maana sana

  • Jenipher Christopher

    Akome kabisaa.. Mume wa mtu ni sumu... Mungu anajua kumlipa mtu...

  • Lilian Baltazar
    Lilian Baltazar  1 months ago

    Tom boy atariiii

  • Joyce Fulko
    Joyce Fulko  1 months ago +1

    Anaitwa nani huyu jamani msanii mwenye utu Mungu ampiganie apewe japo cheo cha uongozi wa taasisi ya mabinti