Joel Lwaga aelezea kuusu uraia wake

Share
Embed
  • Loading...
  • Published on:  Friday, February 22, 2019
Loading...

Comment

  • Halpa Jordan
    Halpa Jordan  2 months ago +1

    Joel mzuriii

  • Upendo Joseph
    Upendo Joseph  8 months ago

    Nimeisikia lafuzi yako kala

  • MAOMBI konga
    MAOMBI konga  9 months ago

    #agapegroupmafinga Yesu BWANA joeli unaikumbuka hii

  • Joyce Mshana
    Joyce Mshana  9 months ago

    Injili ilianzia Mbeya...so mjue hiyo, umissionary, ulianzia huko

  • Mary Lubi
    Mary Lubi  9 months ago +3

    Mbeya iko ivo ilivo coz,u-missionary ulianzia huko,hivyo ktk ardhi na anga LA mbeya kunambegu imepandwa kwaar ya utukufu was Mungu,iko neema ya pekee kwa wazawa wa mbeya,itumieni kwa utukufu wa Mungu, mtamuona Mungu, amen

  • Japhee Nnko
    Japhee Nnko  10 months ago

    Napnd san uimbji wako

  • Mariserina Ndayishimiye

    😂😂😂😂😂😂😂 wana ladha yao😂😂😂

  • keflen tito
    keflen tito  11 months ago

    Ubarikiwe sana kaka Joel, na utukufu wote umrudie Mungu wa Mbinguni zidi kumuinua Mungu utauona utukufu wake

  • Alberto Arcangel
    Alberto Arcangel  11 months ago +1

    Baba umejuwa kunifurahisha🎶👍
    Baba umejuwa kunifurahisha🎶
    Umenifuta machozi, Kaz nzur