Ukweli Wote Kuhusu Video Za NGONO Za MENINA Huu Hapa | Kumbe Jamaa Alitaka Pesa

Share
Embed
  • Loading...
  • Published on:  Thursday, October 10, 2019
  • Ukweli Wote Kuhusu Video Za Utupu Za MENINA Huu Hapa | Kumbe Jamaa Alitaka Pesa
Loading...

Comment

  • Tamimu Mbwana
    Tamimu Mbwana  1 months ago

    Daaah
    Inasikitisha sana hasa sauti ya huyu dada jamani yani
    Huyu baharia daaah

  • Chayo Gasperi
    Chayo Gasperi  1 months ago

    Asingejirekodi wala yasingemkuta yote haya , simu zinapotea , simu zinaibiwa acheni kujidhalilisha wenyewe wanawake , Ona sasa Menina utapoteza deals zote zilizokuwa zinakuendeshea maisha , umetumia muda mwingi kufika hapo, sasa hivi unapata kazi nyingi mbali.bali , zote zimeyeyuka , ni mtu gani au kampuni gani inafanya kazi na mtu asie na staha ,
    Wadada jifunzzeni kupitia hili .

  • Baraka Sebastian
    Baraka Sebastian  1 months ago

    Kama na wewe umesikia uzalilishaji wa mwanamke
    Toa maoni yako 😂😂😂

  • Yadunia mapitotz
    Yadunia mapitotz  1 months ago

    Pw

  • Cheka na Samjela
    Cheka na Samjela  1 months ago

    Nyokooo...
    Aliewatuma mrekod n nan?

  • Lozi Staitoni
    Lozi Staitoni  1 months ago

    Dudh!!!!!!!!! so ktu kzuri kutupia video za mtu

  • Baharia
    Baharia  1 months ago

    https://youtu.be/rYrQq9w03_Y

  • Baharia
    Baharia  1 months ago

    uwiiiiii

  • Baharia
    Baharia  1 months ago

    hstsri

  • Msolopa Master
    Msolopa Master  1 months ago

    Hawa wote wakuweka ndani wanafanya mambo ya kipumbavu halaf wanazuga wanatufanya watoto

  • yohana Reuben
    yohana Reuben  1 months ago

    menina mpuuzi kwl
    ulijirekodi ili
    au unacheza pcha za ngono ww mpaka ujirekodi
    umezalilishwa au umejizalilisha

  • Maselenigo Masele
    Maselenigo Masele  1 months ago

    Asa kwn Kwan ilikuwa vp mpaka wakalekodiwa

  • Yasin Gawaza
    Yasin Gawaza  1 months ago +1

    wazinifu mpo

  • Wema Kalamu
    Wema Kalamu  1 months ago

    Huyo jamaa ana laana una kula kupitia picha za uchi fyuuu dokoo mkubwa huyo na hili ni funzo kwa sisi wanawake kwa sababu sijui aliyeturoga ni nani leo huyu kesho mwengine 👈👈👈

  • Eliutha Mangula
    Eliutha Mangula  1 months ago

    Hahaha jamaa anasema TULIA DAWA IPENYE, ungeshantuana na mume wako wa ndoa hizi video zisingekuepo OANA

  • Nana Norheim
    Nana Norheim  1 months ago

    Hakuna iyoyote uongo
    Ivi kama anajiheshim na kumuokopa muumba wake anaweza kurikodi alichokuwa akikifanya ama kweli ulimwengu wamwisho kabisa

  • TETRA 40 LIVE STREAMING

    https://www.youtube.com/watch?v=rYA4ipsilqA

  • Philbert Chilabahwa
    Philbert Chilabahwa  1 months ago

    Ngoja wamukomeshe, alirekodi izo picha cha ngono ili afaidi akili ndogo ndo matunda yake!

  • K Pambakali
    K Pambakali  1 months ago

    Mmm

  • Cosmas Bassam
    Cosmas Bassam  1 months ago

    Kwa elimu ya afya ya mwanamke tembelea femaleafyaplus.blogspot.com